ºº•.·´¯`·.•THCS Phạm Văn Chiêu•.·´¯`·.•ºº
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalPortal  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HELOO....xin cho làm quen.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Nhoxpi_9x_kut3[cool]zip97
Tân binh
Tân binh

HELOO....xin cho làm quen. Empty
Bài gửiTiêu đề: HELOO....xin cho làm quen.   HELOO....xin cho làm quen. I_icon_minitimeThu Jun 05, 2008 1:31 pm

Crying or Very sad Xin chào các bạn học sinh trường PVC , tớ tên là HƯNG học sinh9/7, hum nay tớ viết vài dòng mong mấy bạn biết về tớ......sẵn làm quen luôn nhá!.....Mình chúc mấy bạn thi tốt trong kì thi tốt nghiệp này nha!.......pipi.....nik mình nè! boycuibap_tim_grilcuimia.
hAnd.cK©
Mod
Mod
hAnd.cK©

Bài gửiTiêu đề: Re: HELOO....xin cho làm quen.   HELOO....xin cho làm quen. I_icon_minitimeThu Jun 05, 2008 6:28 pm

Arrow Chào bạn Hưng, bạn nói viết vài dòng để mọi người bik về bạn màh mình chẳng thấy đâu cả Twisted Evil Post pro5 đi bạn
http://360.yahoo.com/likeable_hand
gAubOng
Mod
Mod
gAubOng

Bài gửiTiêu đề: Re: HELOO....xin cho làm quen.   HELOO....xin cho làm quen. I_icon_minitimeFri Jun 06, 2008 12:09 pm

Chào anh hén Very Happy
http://gjrlstyle.good.to
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HELOO....xin cho làm quen.   HELOO....xin cho làm quen. I_icon_minitime

HELOO....xin cho làm quen.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thói quen ......!
» Chào các cựu học sinh PVC
» Làm quen tất cả các mem của forum