ºº•.·´¯`·.•THCS Phạm Văn Chiêu•.·´¯`·.•ºº
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalPortal  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tui có ý kiến!!!

Go down 
gAubOng
n4mti3u
nh0xh04
hAnd.cK©
LinhSalad
I_LUV_DOLPHIN
10 posters
Tác giảThông điệp
I_LUV_DOLPHIN
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
I_LUV_DOLPHIN

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 03, 2008 2:14 pm

Lời thật hay mất lòng, nói thiệt nha, đừng có bùn đó!! Khi vào diễn đàn này ( do bạn bè giới thiệu ), sau khi lượn 1 vòng, tui cảm thấy như diễn đàn thiếu thiếu cái gì đó, khác hẳn với các diễn đàn khác. Chắc có lẽ là do ít thư mục, các bài cảm nhận ít ( do ít thành viên )... uhm! nhưng mà ko sao, chắc là do 4rum mới lập nên ít thành viên. Yên tâm! tui sẽ giới thiệu chp mọi người ( tui cũng là hs của trường mà!!!). CHÚC 4RUM NGÀY CÀNG ĐÔNG KHÁCH!!! Very Happy Very Happy
LinhSalad
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
LinhSalad

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 03, 2008 2:22 pm

I_LUV_DOLPHIN đã viết:
Lời thật hay mất lòng, nói thiệt nha, đừng có bùn đó!! Khi vào diễn đàn này ( do bạn bè giới thiệu ), sau khi lượn 1 vòng, tui cảm thấy như diễn đàn thiếu thiếu cái gì đó, khác hẳn với các diễn đàn khác. Chắc có lẽ là do ít thư mục, các bài cảm nhận ít ( do ít thành viên )... uhm! nhưng mà ko sao, chắc là do 4rum mới lập nên ít thành viên. Yên tâm! tui sẽ giới thiệu chp mọi người ( tui cũng là hs của trường mà!!!). CHÚC 4RUM NGÀY CÀNG ĐÔNG KHÁCH!!! Very Happy Very Happy
[+] Uhm` em thấy cũng đúng
Nó buồn buồn sao í
[Chị Thảo phải hem ;Wink]
hAnd.cK©
Mod
Mod
hAnd.cK©

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 03, 2008 2:50 pm

Diễn đàn mới thành lập được 3 ngày. Theo mình đã nói trước đây cái gì cũng cần có thời gian hoàn thiện nó. Thay vì ngồi đó phàn nàn bạn hãy thử làm gì đó để 4rum phát triển hơn Wink
http://360.yahoo.com/likeable_hand
I_LUV_DOLPHIN
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
I_LUV_DOLPHIN

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 03, 2008 5:47 pm

ủa? bộ bạn giận sao? tui chỉ góp ý thui mà. sự thật thì phải mất lòng chứ sao? tui cũng đang đóng góp nè! tui wản cáo zới bạn bè + cũng lập 1 số mục + cảm nhận vậy!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
hAnd.cK©
Mod
Mod
hAnd.cK©

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 03, 2008 9:53 pm

Mình không giận Tui có ý kiến!!! 11 Chỉ thấy cần thiết phải nói vậy thôi có Tui có ý kiến!!! 46
I_LUV_DOLPHIN
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
I_LUV_DOLPHIN

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeWed Jun 04, 2008 9:05 am

vậy sao? sao tui ko cảm thấy như vậy nhỉ??? Question Question Question Question Question
nh0xh04
Mod
Mod
nh0xh04

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeWed Jun 04, 2008 1:05 pm

Cảm ơn ý kiến của bạn nha Wink .Mình cũng mong forum ngày một phát triển hơn.
n4mti3u
Thiếu tướng
Thiếu tướng
n4mti3u

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeFri Jun 06, 2008 6:58 pm

tại vì các bạn vào đây chủ yếu là để nói chuyện và spam thui (giống tui) nên chưa có nhìu topic được lập ra nên có vẻ thấy nhàm chán . Nhưng với tui vào spam cũng vui đấy chứ Very Happy
I_LUV_DOLPHIN
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
I_LUV_DOLPHIN

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeSat Jun 07, 2008 9:59 am

cũng đúng! Very Happy Very Happy
gAubOng
Mod
Mod
gAubOng

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeSat Jun 07, 2008 9:00 pm

Tại mới lặp mà từ từ roài mọi người cũng sẽ bik lúc đoá sẽ coá nhìu mục hơn Very Happy
http://gjrlstyle.good.to
I_LUV_DOLPHIN
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
I_LUV_DOLPHIN

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 11:06 am

uhm ý kiến tui là nên có 1 phần dành để chúc mừng sn choa các thành viên. Mad Mad
™Admin...Pro™
Admin
Admin
™Admin...Pro™

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 12:49 pm

Hiện tại mình hem bít có nên tạo thêm hok chứ mình thấy khá nhìu mục gòy ... cái này phải đợi tối nay hỏi các mod seo đã
https://phamvanchieu.forumvi.com
RïTa_[T]urtle
Mod
Mod
RïTa_[T]urtle

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ^^~   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 7:21 pm

cái mục đó cũng hay....... Arrow miễn sao làm cho 4rum ngày càng phát triển là đc What a Face
n4mti3u
Thiếu tướng
Thiếu tướng
n4mti3u

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 7:59 pm

Pà Ngân đổi dùm cái chữ kí nhá . Cái hình có 2 con mắt to kinh , cứ muốn đọc bài cái thấy con mắt pà to nhìn tui thấy ghê wá . kô dám làm gì cả >"<
RïTa_[T]urtle
Mod
Mod
RïTa_[T]urtle

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ặc   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 8:04 pm

chòy ơi chòy confused ........ hình nó ròm S thì S đừng có ròm nó là đc chứ rỳ...................... Arrow ai bạo S ròm nó làm chi? I love you hé hé bounce
hAnd.cK©
Mod
Mod
hAnd.cK©

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeMon Jun 09, 2008 9:34 pm

@Dolphin: Uhm, box này được duyệt. Cần 1 người điều hành để tổ chức việc đó. Dolphin làm nhá :-??
@Ngân: mắt to như mắt......
Ma Nhân
Thượng uý
Thượng uý
Ma Nhân

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 10, 2008 12:55 pm

ờ ! Chữ kí kjnh khủng wé Question
RïTa_[T]urtle
Mod
Mod
RïTa_[T]urtle

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: àh vâng   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 10, 2008 6:48 pm

Question Theo yêu cầu của số đông các anh chị , Exclamation chữ kí hình em cứ như là dòm người đọc nên họ sợ hãi hok post bài đc! Idea Nay em đã đổi chữ kí, Razz xin các bác cho em ý kiến ạh What a Face
•«¤°[Knight][Raider]
Thiếu uý
Thiếu uý
•«¤°[Knight][Raider]

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 10, 2008 6:56 pm

nói rất chính xác Evil or Very Mad mỗi lần online thấy đc vài 3 nick onl Twisted Evil forum văng hoe Shocked vì thế mọi người fải cố gắg fát huy forum vữg mạnh zdô silent
RïTa_[T]urtle
Mod
Mod
RïTa_[T]urtle

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ừhm nhỉ?   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 10, 2008 7:02 pm

Tớ thấy ý của cậu rất có lí! Arrow Tất cả thành viên của forum mình vận động, pale thông báo cho HS trường PVC biết đến forum nhé! cheers Mong rằng forum sẽ ngày một phát triển hơn! bounce
Thân.....................
I_LUV_DOLPHIN
Hỗ trợ trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
I_LUV_DOLPHIN

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2008 4:18 pm

có lẽ khi đi học lại thì vận động mới có hiệu wả dc, Very Happy chứ giờ đang trong hè thì hơi khó vì đa số tụi nó đi chơi là chính nhưng Dolphin sẽ cố gắng hết sức Very Happy
Sponsored content

Tui có ý kiến!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tui có ý kiến!!!   Tui có ý kiến!!! I_icon_minitime

Tui có ý kiến!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang